Cáp quang zincom 12Fo ( ZC-GYXTW-12C-SM-G652D )

Mã sản phẩm: ZC-GYXTW-12C-SM-G652D Thương hiệu: ZINCOM
11.500₫
Số lượng:

Cáp sợi quang Model: ZC-GYXTW-12C-SM-G652D

 - Bước sóng hoạt động:  1310nm,1490nm, 1550nm,1625nm
 - Đường kính cáp nhỏ gọn 7 mm,
 - Cáp có lớp vỏ thép bảo vệ chống côn trùng gậm nhắm, Có 2 sợi thép chịu lực 2 bên cáp, chịu lực tốt, bảo vệ cáp an toàn
 - Có thể sử dụng cáp để treo hoặc đi ngầm 

Hướng dẫn mua hàng : 

Cách 1: Đặt hàng trực tiếp tại Link website

Cách 2 : Liên hệ với bộ phận kinh doanh tại chi nhánh nơi gần quý khách hàng nhất 

Trụ sở chính : 43 An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

- Mr. Linh/Zalo/FB/ : 0967212333 

- Mr. Định/Zalo/FB/ : 0827222111

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0988588880

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Chi nhánh HCM: Số 3, Đường 30, P. Linh Đông, TP. Thủ Đức, TP.HCM

- Mr. Hưng : 0973931945

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0963669191

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Chi nhánh miền Trung: Ngã ba Kỳ Đồng, Quốc Lộ 1A, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

- Mr. Linh/Zalo/FB/ : 0967212333 

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0867884899

- Email : vfvtelecom@gmail.com

 

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
icon icon icon
popup

Số lượng:

Tổng tiền: