Module quang SFP 1.25G,850nm,550m, multimode, dual fiber,LC (dùng cho thiết bị chuyển mạch). Model: SFP-SX-MM-0205

Mã sản phẩm: SFP-SX-MM-0205 Thương hiệu: ZINCOM
550.000₫
Số lượng:

Giới thiệu chung về sản phẩm:

  • Module quang SFP 1.25G,850nm,550m,
  • multimode, dual fiber,LC (dùng cho thiết bị chuyển mạch).
  • Model: SFP-SX-MM-0205
  • Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 550m
  • Sản phẩm chất lượng cao tương thích tất cả các loại swich Cisco, Maipu, Huawei ….
  • Loại 2 sợi quang LC

Thông số kỹ thuật  sản phẩm:

  • Khoảng cách truyền cáp quang: 550m
  • Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
  • Cổng quang kết nối: LC
  • Bước sóng quang: 850nm
  • Loại tín hiệu: multimode ( Đa mode)
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
  • Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u
  • Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  • Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  • Thiết bị dễ dàng sử dụng , không cần cài đặt 
  • Sản phẩm chất lượng cao tương thích tất cả các loại swich Cisco, Maipu, Huwei ….

Ứng dụng

  • Mở rộng kết nối Ethernet 550m sử dụng cáp quang.
  • Cho các công ty muốn mở rộng văn phòng, nhân sự. Sử dụng cáp quang để kết nối các chi nhánh một cách linh hoạt, Kết nối nội mạng nội bộ trong nhà máy, xí nghiệp, văn phòng cho khoảng cách rộng lên đến 550m
  • Chuyển đổi Ethernet sang quang, từ quang sang cáp đồng/Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng lưới tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều hơn các nút mạng Ethernet (ví dụ như kết nối hai tòa nhà trên cùng một khuôn viên).
  • Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao
  • Cho hệ thống CCTV…

Video Hướng dẫn sử dụng : https://youtu.be/S4c5Ss0GZZM

Hướng dẫn mua hàng : 

Cách 1: Đặt hàng trực tiếp tại Link website

Cách 2 : Liên hệ với bộ phận kinh doanh tại chi nhánh nơi gần quý khách hàng nhất 

Trụ sở chính : 43 An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

- Mr. Linh/Zalo/FB/ : 0967212333 

- Mr. Định/Zalo/FB/ : 0827222111

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0988588880

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Chi nhánh HCM: Số 3, Đường 30, P. Linh Đông, TP. Thủ Đức, TP.HCM

- Mr. Hưng : 0973931945

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0963669191

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Chi nhánh miền Trung: Ngã ba Kỳ Đồng, Quốc Lộ 1A, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

- Mr. Linh/Zalo/FB/ : 0967212333 

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0867884899

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
icon icon icon
popup

Số lượng:

Tổng tiền: