Thiết bị chuyển mạch, Switch quang 24 cổng quang 1000M 2 cổng Lan 1000M. Model: ZC-24GF2GE

Mã sản phẩm: ZC-24GF2GE Thương hiệu: ZINCOM
12.500.000₫
Số lượng:

Giới thiệu chung về sản phẩm:

Thiết bị chuyển mạch, Switch 2 cổng lan 1000M,  24 cổng quang SC 1000M. Model: ZC-24GF2GE là bộ chuyển mạch Ethernet 1000M được quản lý 2 cổng lan và 24 cổng quang SC., Single mode.

Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km. Thiết bị chuyển mạch, Switch 2 cổng lan 1000M,  24 cổng quang SC 1000M có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP 

Thiết bị tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100/1000 Base-TX, 1000Base-FX.

Thông số kỹ thuật  sản phẩm:

  • Bộ chuyển đổi quang điện 24 cổng 10/100/1000Mbps Fast Ethernet
  • Khoảng cách truyền cáp quang: 20Km
  • Sử dụng 1 lõi quang để truyền tín hiệu
  • Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45 ( 10/100/1000Mbps)
  • Cổng quang kết nối: SC
  • Bước sóng quang: 1550/1310nm
  • Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
  • Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
  • Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  • Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  • Sử dụng nguồn AC 220V
  • Thiết bị dễ dàng sử dụng , không cần cài đặt 

Ứng dụng:

  • Mở rộng kết nối Ethernet 20km sử dụng cáp quang.
  • Cho các công ty muốn mở rộng văn phòng, nhân sự. Sử dụng cáp quang để kết nối các chi nhánh một cách linh hoạt, Kết nối nội mạng nội bộ trong nhà máy, xí nghiệp, văn phòng cho khoảng cách rộng lên đến 20Km
  • Chuyển đổi Ethernet sang quang, từ quang sang cáp đồng/Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng lưới tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều hơn các nút mạng Ethernet (ví dụ như kết nối hai tòa nhà trên cùng một khuôn viên).
  • Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao
  • Cho hệ thống CCTV…

Video Hướng dẫn sử dụng : https://youtu.be/S4c5Ss0GZZM

Hướng dẫn mua hàng : 

Cách 1: Đặt hàng trực tiếp tại Link website

Cách 2 : Liên hệ với bộ phận kinh doanh tại chi nhánh nơi gần quý khách hàng nhất 

Trụ sở chính : 43 An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

- Mr. Linh/Zalo/FB/ : 0967212333 

- Mr. Định/Zalo/FB/ : 0827222111

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0988588880

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Chi nhánh HCM: Số 3, Đường 30, P. Linh Đông, TP. Thủ Đức, TP.HCM

- Mr. Hưng : 0973931945

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0963669191

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Chi nhánh miền Trung: Ngã ba Kỳ Đồng, Quốc Lộ 1A, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

- Mr. Linh/Zalo/FB/ : 0967212333 

- Mr. Lương/Zalo/FB/ : 0867884899

- Email : vfvtelecom@gmail.com

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
icon icon icon
popup

Số lượng:

Tổng tiền: